
 
                              JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA 
WIZARA YA MAMBO YA NJE NA USHIRIKIANO WA AFRIKA MASHARIKI 
 
 

 

 
MNADA WA HADHARA 

 
Wananchi wote mnatangaziwa kwamba Serikali itauza kwa njia ya Mnada wa hadhara  
Magari chakavu katika mkoa wa Dodoma na Zanzibar. Mnada huo utafanyika kwa siku 
mbili tarehe 29 na 30 Agosti 2025 katika Ofisi za Wizara ya Mambo ya Nje na Ushirikiano 
wa Afrika Mashariki – Mtumba Dodoma, kama ilivyoainishwa kwenye jedwali hapa chini:- 
 

TAREHE AINA YA GARI KITUO 
29/08/2025  Magari 10 aina ya MG6 Rover  Wizara ya Mambo ya Nje na 

Ushirikiano wa Afrika Mashariki - 
Mtumba 

30/08/2025  Magari 9 aina ya MG6 Rover Wizara ya Mambo ya Nje na 
Ushirikiano wa Afrika Mashariki – 
Mtumba 

 
MASHARTI YA MNADA 

1. Mali itauzwa kama ilivyo na mahali ilipo. 
2. Mnunuzi atatakiwa kulipa papo hapo amana (Deposit) ya asilimia 25 ya thamani ya 

chombo alichonunua siku ya tarehe ya mnada na kukamilisha malipo yote ndani ya 
siku kumi na nne(14) kuanzia tarehe ya mnada. Mnunuzi akishindwa kutimiza sharti 
hili atakosa haki zote za ununuzi wa chombo husika na amana iliyolipwa 
hatiarudishwa. 

3. Mnunuzi atatakiwa kuondoa/kuchukua mali aliyonunua ndani ya siku saba mara baada 
ya kukamilisha malipo kwa asilimia mia moja (100/%). 

4. Mnunuzi atalazimika kulipia ushuru na kodi za chombo alichonunua. 
5. Ruhusa ya kuangalia mali itakuwa tarehe 25 na  26 Agosti, 2025 katika Ofisi za 

Wizara ya Mambo ya Nje na Ushirikiano wa Afrika Mashariki Zanzibar na tarehe 27 na 
28 Agosti, 2025 katika Ofisi zilizoko mji wa Serikali Mtumba, Dodoma. 

6. Mnada utaanza saa 4:00 asubuhi katika Mji wa Serikali Mtumba Wizara ya Mambo ya 
Nje na Ushirikiano wa Afrika Mashariki. 
 

 
KATIBU MKUU 

WIZARA YA MAMBO YA NJE NA USHIRIKIANO WA AFRIKA MASHARIKI 
 
 
 

	

	

 	


