

JAMHURI YA MUUNGANOWA TANZANIA
WIZARA YA MAMBO YA NJE NA USHIRIKIANO WA AFRIKA
MASHARIKI

Simu: +255-26-2323201-7
Nukushi: +255-26-2323208
Barua pepe: nje@nje.go.tz
Tovuti: www.foreign.go.tz



Mji wa Serikali,
Mtumba,
S.L.P 2933,
40466 DODOMA

FURSA ZA UFADHILI WA MASOMO

Dodoma, 22 Februari 2022

Wizara imepokea fursa za ufadhili wa masomo (scholarship) ya muda mrefu katika kada mbalimbali kutoka Serikali ya Thailand kwa mwaka wa masomo wa 2022-2023

Fursa za masomo zilizotolewa zinahusisha mafunzo ya Shahada ya Kwanza, Mafunzo Shahada ya Uzamili (Master's Program) na Shahada ya Uzamivu (PhD).

Taarifa zaidi kuhusu fursa mbalimbali za mafunzo haya zinapatikana kupitia kiunga cha mtandao <https://bit.ly/3J6UYg3> na tovuti www.admissions.au.edu

Wizara inawahimiza Watanzania wenye sifa kuchangamkia fursa hizi za masomo zilizotolewa.

Emmanuel Buhohela

Mkurugenzi, Kitengo cha Mawasiliano ya Serikali