JAMHURI YA MUUNGANOWA TANZANIA
WIZARA YA MAMBO YA NJE NA USHIRIKIANO WA AFRIKA

MASHARIKI
Simu: +255-26-2323201-7 Mji wa Serikali,
Nukushi: +255-26-2323208 Mtumba,
Barua pepe: nje@nje.go.tz S.L.P 2933,
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40466 DODOMA

FURSA ZA UFADHILI WA MASOMO KWA WATANZANIA

Dodoma 18 Februari 2022

Wizara imepokea fursa za ufadhili wa masomo ya muda mfupi na muda mrefu katika
kada mbalimbali kutoka Chuo kikuu cha Urafiki katika Shirikisho la Urusi (The Peoples
Friendship University of Russia -RUDN) kwa mwaka wa masomo wa 2022-2023 na
Jamhuri ya Mauritius kupitia programu yake ya Ufadhili wa Masomo kwa Nchi za Afrika
2022(AFRICA SCHOLARSHIP SCHEME 2022).

Fursa za masomo zilizotolewazinahusisha mafunzo ya muda mfupi, Shahada ya
Kwanza, Mafunzo katika Fani Maalum (Specialists), Shahada ya Uzamili (Master's
Program), na Shahada ya Uzamivu (PhD).

Taarifa zaidi kuhusu fursa mbalimbali za mafunzo haya zinapatikana kupitia viunga vya
mtandao/Tovuti kama ifuatavyo: -

httos://www.rudn./ru/admissions/admission-for-foreign

citizens-2021/

https://education.govmu.org/Pages/Mauritius-Africa-Scholarships-
2020.aspxandhttp://highereducationmauritius.com

Aidha, waombaiji fursa za ufadhilli za Chuo Kikuu cha Urafiki katika Shirikisho la Urusi
wanahimizwa kujisajili kwa njia ya mtandao kupitia Tovuti ifuatayo: https://admission-
2021.rudn.ru .
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