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Katibu Mkuu Wizara ya Mambo ya Nje na Ushirikiano wa Afrika Mashariki, Balozi Joseph Sokoine amekutana na kufanya mazungumzo na mabalozi watatu wanaoziwakilisha nchi zao hapa nchini katika Ofisi Ndogo za Wizara jijini Dar es Salaam.
Balozi Sokoine amekutana kwa nyakati tofauti na mabalozi hao ambao ni Balozi wa India hapa nchini Mhe. Binaya Pradhan, Balozi wa Algeria hapa nchini Mhe. Ahmed Djellal pamoja na Balozi wa Sweden nchini Mhe. Anders Sjöberg.
Pamoja na Mambo mengine viongozi hao wamejadili masuala ya kuimarisha uhusiano wa kidiplomasia ulipo baina ya Tanzania na mataifa hayo ambapo awali Balozi wa India Mhe. Pradhan ameahidi kuendeleza na kudumisha uhusiano mzuri uliopo baina ya India na Tanzania.
“Nimemhakikishia Katibu Mkuu, Mheshimiwa Balozi Sokoine kuendeleza uhusiano wa kidiplomasia uliopo baina ya mataifa yetu kwa maslahi ya pande zote mbili katika sekta mbalimbali ikiwemo Utalii, elimu, gesi, biashara na uwekezaji,” amesema Balozi Pradhan
Kwa upande wake, Balozi wa Algeria hapa nchini, Mhe. Djellal amesema kuwa mazungumzo yao yaligusia masuala mbalimbali ya ushirikiano baina ya Algeria na Tanzania.
“Tumekubaliana kuendelea kuimarisha diplomasia baina ya mataifa yetu kwa maslahi mapana……….na kwa maendeleo ya wananchi wetu,” amesema Balozi Djellal     
Nae balozi wa Sweden hapa nchini Mhe. Sjöberg amesema katika jitihada za kuendeleza uhusiano wa Sweden na Tanzania, Sweden itaendelea kushirikiana na Tanzania kuendeleza sekta mbalimbali kwa manufaa ya pande zote mbili. 
Kwa upande wake, Katibu Mkuu Wizara ya Mambo ya Nje na Ushirikiano wa Afrika Mashariki, Balozi Sokoine amewahakikishia mabalozi hao ushirikiano wa kutosha kutoka Tanzania.


Katibu Mkus Wizara ya Mambo ya Nje na Ushinkiano wa Africa
Mashark, Balozi Joseph Sckoine  amekutana na kufansa
mazumgumzo na mabaios watat wanasEwaKiizha nch z20 hapa
nchini katika Ofis Ndogo za Wizara ini Dar es Salaam.

Balosi Sokine amekutana kwa nyakat tofaut na mabaloz hao
ambao i Baloz wa India hapa nchini M. Binaya Pradhan, Balezi
Wa Algaria napa. nehint Mhe. Anmed Dislil gamefa na Baicz wa
Sueten nenin Mne. Anders 5105er5.

Pamoja na Mamibo mengine viongozi hao wamefadil masuala ya
Kuimarisha uhusiano wa diplomasia Ulpo baina ya Tanaaria
mataifahayo amibapo awal Balaziwa India Mhe. Pradhan smeahidi
Kuendeleza n3 Kudimisha Unusiang mzurt ulogo Gaina ya Inda na
Tanzan

“Nimemhakikishia Katibu Miwu, Mheshimiva_Balozi_Sokaine
Kuendeleza uhusiano wa kidiplomasia lopo baina ya mataifa yetu
v masiah ya pande zote bl katka sekta mbalimbal kiwemo
Utal, sl Ges), bashars na umekezsy” amesema Salosi
Pradan

Kia upande wake, Balozi wa Algera hapa nchini, Mhe. Diellal
amesema kuwa mazungumzo yao yaligusia masuala mbalimball ya
ushinkian baina ya Algeria na Tanzani.

“Tumekubalisna kuendelea kuimarisha dplomasia baina ya
mataifa yetu kwa masiaht mapana...._.na kwa maendelso ya
wananch watu,” ameserma Balodi Dicil

Nae balozi wa Sweden hapa nchin M. Sjsber amesema katika
itihada 22 kuendeleza uhusiano wa Sweden na Tanzani, Sweden
Itaendeies shinicana na Tansanis kuenceleza Sekta mbalmbal
ki manufaa ya pande zote mil.




